ಜಷ್ನೇ ಈದ್ ಮೀಲಾದ್ ಪ್ರಯುಕ್ತ SSF ಹೊನ್ನಾಳ ಘಟಕದ ವತಿಯಿಂದ ಶ್ರಮದಾನ:

ಬೈಕ್ ಸವಾರರಿಗೆ ಪ್ರಮುಖ ಸುದ್ದಿ, ಜೂನ್ 2021 ಈ ನಿಯಮ ಕಡ್ಡಾಯ!

ನವದೆಹಲಿ: 2021ರ ಜೂನ್ ನಿಂದ ಭಾರತದಲ್ಲಿ ಬಿಐಎಸ್(ಬ್ಯುರೋ ಆಫ್ ಇಂಡಿಯನ್ ಸ್ಟ್ಯಾಂಡರ್ಡ್ಸ್)ಯೇತರ ಹೆಲ್ಮೆಟ್ ಗಳನ್ನು ಉತ್ಪಾದಿಸುವುದಾಗಲಿ ಅಥವಾ ಮಾರಾಟ ಮಾಡುವುದನ್ನು ನಿರ್ಬಂಧಿಸಲಾಗಿದೆ. ಒಂದು ವೇಳೆ ಬೈಕ್ ಸವಾರರು ಬಿಐಎಸ್ ಪ್ರಮಾಣೀಕೃತ ಹೆಲ್ಮೆಟ್ ಧರಿಸದೇ...

ಅಧಿಕಾರಕ್ಕೆ ಬಂದ ನಂತರ ಬಿಜೆಪಿ ಡ್ರಗ್ಸ್ ವಿರುದ್ಧ ಕ್ರಮ ತೆಗೆದು ಕೊಳ್ಳದೆ ಕತ್ತೆ ಕಾಯುತ್ತಿತ್ತೆ?: ಸೊರಕೆ ಗರಂ

ಉಡುಪಿ: ಕಳೆದ ಒಂದೂವರೆ ವರ್ಷಗಳಿಂದ ಅಧಿಕಾರ ನಡೆಸುತ್ತಿರುವ ಇವರು ಡ್ರಗ್ಸ್ ಮಾಫಿಯಾದ ವಿರುದ್ಧ ಯಾವುದೇ ಕ್ರಮ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳದೆ ಕತ್ತೆ ಕಾಯುತ್ತಿದ್ದರಾ? ಎಂದು ಮಾಜಿ ಸಚಿವ ವಿನಯ ಕುಮಾರ್ ಸೊರಕೆ ಆಕ್ರೋಶ ವ್ಯಕ್ತಪಡಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಉಡುಪಿಯಲ್ಲಿಂದು ಕರೆದ...

ಬೀದಿಪಾಲಾದ ಮನೋರೋಗಿ ಮಹಿಳೆಯ ರಕ್ಷಣೆ

ಉಡುಪಿ (ನ. 27): ಉಡುಪಿಯ ಉದ್ಯಾವರದಲ್ಲಿ ಕಳೆದ ಮೂರು ದಿನಗಳಿಂದ ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಹೆದ್ದಾರಿಯಲ್ಲಿ ಮಹಿಳೆಯೋರ್ವರು ಮಾನಸಿಕ ರೋಗಿಯಾಗಿ ತಿರುಗಾಡುತ್ತಿದ್ದು, ಮಹಿಳೆಯ ರಕ್ಷಣೆ ಹಾಗೂ ಚಿಕಿತ್ಸೆಗಾಗಿ ವಿಶು ಶೆಟ್ಟಿ ಅಂಬಲಪಾಡಿಯವರು ...

ಭಾರತದಲ್ಲಿ ಕೊರೋನಾ ಸೋಂಕು ಹುಟ್ಟು – ಚೀನಾ ಗಂಭೀರ ಆರೋಪ

ಬೀಜಿಂಗ್, (ನ. (28): ಕೊರೊನಾ ಸೋಂಕು ಭಾರತದಲ್ಲೇ ಹುಟ್ಟಿರುವುದು ನಂತರ ಬೇರೆ ದೇಶಗಳಿಗೆ ಹಬ್ಬಿದೆ ಎಂದು ಚೀನಾವು ಗಂಭೀರ ಆರೋಪ ಮಾಡಿದೆ. ಕೊರೊನಾ ಹುಟ್ಟಿರುವುದು ಚೀನಾದ ವುಹಾನ್ ನಗರದಲ್ಲಿ ಎಂದು ಇಡೀ ಜಗತ್ತಿಗೆ...

ಬೆಳಗಾವಿ; ಟಿಕೆಟ್ ಮುಸ್ಲಿಮರಿಗಂತೂ ಕೊಡಲ್ಲ – ಈಶ್ವರಪ್ಪ

ಬೆಳಗಾವಿ: ಬೆಳಗಾವಿ ಹಿಂದುತ್ವದ ಕೇಂದ್ರ ಹಾಗಾಗಿ ಬೆಳಗಾವಿ ಲೋಕಸಭೆ ಟಿಕೆಟ್ ನ್ನು ನಾವು ಮುಸ್ಲಿಮರಿಗಂತೂ ನೀಡಲ್ಲ, ಹಿಂದೂಗಳಿಗೇ ನೀಡುತ್ತೇವೆ ಎಂದು ಗ್ರಾಮೀಣಾಭಿವೃದ್ಧಿ ಹಾಗೂ ಪಂಚಾಯತ್ ರಾಜ್ ಸಚಿವ ಕೆ.ಎಸ್. ಈಶ್ವರಪ್ಪ ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ. ಇನ್ನು ಬೆಳಗಾವಿ...

ಹೊನ್ನಾಳ,: ತಾ_23/10/2020 ಶುಕ್ರವಾರ ಬೆಳಿಗ್ಗೆ ಫಜರ್ ನಮಾಜಿನ ನಂತರ ಮಸೀದಿಗೆ ಹೋಗುವ ರಸ್ತೆಯನ್ನು
SSF ಹೊನ್ನಾಳ ಘಟಕದ ಕಾರ್ಯಕರ್ತರು, ಜಮಾತ್ ನಾಯಕರು, ಮುಸ್ಲಿಂ ಜಮಾಅತ್ ನಾಯಕರು ಸೇರಿ ಶ್ರಮದಾನದ ಮೂಲಕ ಸ್ವಚ್ಛಗೊಳಿಸಿಸಲಾಯಿತು.

ಈ ಕಾರ್ಯಕ್ಕೆ ಸಹಕರಿಸಿದ ಸ್ಥಳೀಯ SSF ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಇಮ್ತಿಯಾಜ್ ಹೊನ್ನಾಳ,ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ ಮುಹಮ್ಮದ್ ಸೈಫ್ ನಾಯಕರಾದ ಮುಹಮ್ಮದ್ ಸಬೀಲ್, ಅರ್ಝಾಕ್, ರಾಹೀದ್, ಸಾಹಿಲ್, ರೇಹಾನ್, ಸುಹಾನ್, ಜುನೈದ್, ತನ್ಝೀಲ್, ಶಾಕೀರ್, ರೇಹಾನ್, ರಿಫಾತ್, ಸಯಾಲ್, ಶೇಹರಾನ್, ಸುಹೇರ್, ಅರ್ಮಾನ್, ಅನೀಮ್, ಆಫ್ವಾನ್, ಸಾಹಿಲ್,ಸುಆದ್,ಮುಆಝ್,ಝೈಬ್ ಭಾಗವಹಿಸಿದ್ದರು.
ಜಮಾಅತ್ ನಾಯಕರಾದ ಮೊಹಮ್ಮದ್ ರಫೀಕ್, S.M ಶಫಿ,M. ಮಹಮ್ಮದ್ ರಫೀಕ್, ಅಬ್ದುಲ್ ಮುನಾಫ್,J. ಮುಸ್ತಾಕ್ ಅಹ್ಮದ್,B. ಮುಸ್ತಾಕ್ ಅಹ್ಮದ್, ಇಭಾದ್ ಅಹಮದ್, ಅಸ್ಗರ್ ಸಾಹೇಬ್ ಹಾಗೂ ಇತರರು ಭಾಗವಹಿಸಿದ್ದರು. ಮುಸ್ಲಿಂ ಜಮಾತ್ ನಾಯಕರಾದ ಸುಭಾನ್ ಅಹಮದ್ ಹೊನ್ನಾಳ ಉಸ್ತುವಾರಿಯನ್ನು ವಹಿಸಿದ್ದರು.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here